MY 10 YEARS - TANZANIA TOURISM SWAHILI
Form VIGeneral Knowledge

MY 10 YEARS - TANZANIA TOURISM SWAHILI

by Benson Nyambari

PDF174 pagesTSh 100,000

Miaka 10 Yangu – Kuuchunguza Ulimwengu Kupitia Macho Yangu, kilichoandikwa na Benson Nyambari Nyangwine, ni kitabu chenye maudhui ya kuvutia na kuhamasisha, kinachosimulia safari za kipekee za mwandishi chipukizi Mtanzania aliyetembelea zaidi ya nchi 70 duniani akiwa na umri wa miaka kumi pekee. Kupitia uzoefu wake, Benson anaelezea uzuri wa tamaduni mbalimbali, watu, mandhari, wanyamapori na maeneo ya kihistoria, huku akiutangaza utajiri wa urithi wa asili na utamaduni wa Tanzania. Kitabu hiki kinaonesha umuhimu wa safari, elimu, udadisi na dhamira katika kupanua upeo wa maarifa ya watoto na vijana, kuthamini utofauti wa tamaduni na kuhamasisha vizazi vijavyo kuuchunguza na kuufahamu ulimwengu.